Ningbo YoungHome ya haɓaka shahararrun akwatunan abincin rana da kofuna na ruwa dangane da fasahar gyaran filastik na gargajiya.Bayan fiye da shekaru goma na ci gaba, ya tara ɗimbin ƙira, samarwa da albarkatun samar da kayayyaki.
Kayan tsaro: Akwatin abincin rana an yi shi da BPA FREE pp filastik + 304 bakin karfe ciki.
Duk kayan sun dace da ma'aunin aminci na ƙimar abinci, tare da juriya mai ƙarfi na zafi, mara guba da rashin ɗanɗano, ba mara ƙarfi da tsatsa ba.
2-Layer zane: girman wannan akwatin abincin shine 24 * 12 * 18 cm kuma ya ƙunshi akwatunan bakin karfe 4.
Tare da jimlar ƙarfin 1.2l da fitarwa mai ƙarfi na 300w, akwatin abincin rana zai iya shirya abincin ku cikin sauƙi cikin kusan mintuna 30.
Sauƙi don aiki: ƙara ruwa zuwa tushe, sannan saka abinci a cikin kwandon bakin karfe, maɓalli don fara sauyawa kuma fara aiki.
Akwatin abincin rana mai zafi yana da aikin ƙonewa mai bushe, yana kashe wuta ta atomatik lokacin da babu ruwa.
Ji daɗin Sabon Abinci: Akwatin abincin rana ba zai iya ba da abincin ku kawai mataki ɗaya cikin sauri fiye da sauran ba amma kuma yana taimaka muku har ma dafa abincin ku cikin sauƙi!
Dafa shinkafa, noodles da miya daga kichene ya zama mai yiwuwa.Hakanan zaka iya amfani da aikin steamer don dafa ƙwai wanda zai iya inganta abincin yau da kullum.
Zane mai ɗaukar nauyi: Akwatin abincin abincinmu cikakke ne ga mutanen da ke zuwa aiki ko makaranta, kuna iya dumama abincin ku a makaranta, ofis ko tafiya.
Girman yana da matsakaici, ba zai ƙara nauyi ba lokacin da kuke tafiya, zai iya ɗaukar isasshen abinci don mutum ɗaya ya ci, dacewa da amfani, amma ba don amfani da mota ba.